| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่กำหนด | 3.7V |
| ความจุที่กำหนด | 500mAh |
| พลังงานเซลล์ | 1.85Wh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Lipo |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | UNM503035 |
| แรงดันไฟฟ้าที่กำหนด | 3.7V |
| ความจุที่กำหนด | 500mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM502533 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 370mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM802844 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1000mAH |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1200mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1200mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM351225 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 90mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 3000mAh |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 6.0*50.5*80.5 มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo สามารถชาร์จใหม่ได้ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1200mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1200mA |