| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม703540 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1000mAH |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1000mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-polymer ความดันสูง |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม502023 |
| ความดันชื่อ | 3.8V |
| ความจุชื่อ | 250mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/250mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM112735 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1200mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1200mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM503759 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1150mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1150mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม103535 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1050mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1050มิลลิแอมป์ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม401014 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 25มิลลิแอมป์ |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/25mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม801823 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 250mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/250mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม 603450 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1000mAH |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1000mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม402025 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 140mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/140mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM400816 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 32mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/32mA |