| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM823046 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1200mAh |
| ความจุเฉพาะ | 1240mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM682329 |
| ความดันชื่อ | 3.8V |
| ความจุชื่อ | 520mAh |
| ความจุเฉพาะ | 540mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิทธิียมไอออนทรงกระบอก |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 6500mAh |
| กระแสการชาร์จเร็ว | 6500mA/1C |
| กระแสการปล่อยเร็ว | 13000mA/2C |
| ประเภทแบตเตอรี่ | 3แบตเตอรี่พอลิเมอร์ลิตียม.7v |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 2000mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| การชาร์จไฟ | 4.2V |
| กระแสไฟชาร์จสูงสุด | 2000mA(1.0C-4.2V) |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo ทรงกระบอกขนาดเล็ก |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 200mAh |
| ประจุโวลัตจ์ | 4.2V |
| กระแสไฟชาร์จ/คายประจุสูงสุด | 200mA ((1.0C) |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPO |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 160MAH |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| กระแสไฟชาร์จ/คายประจุสูงสุด | 1.0C/160mA |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 3.9*15.5*28.5 มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม451458 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | ความจุ 155mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/155mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM902040 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 730mAh (ปล่อย 3.0A) |
| ความจุเฉพาะ | 750mAh (ปล่อย 3.0A) |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม401014 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 25มิลลิแอมป์ |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/25mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPO |
|---|---|
| ความจุ | 550mAh |
| โวลเตชั่น | 3.7V |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1.0C/550mA |
| มิติของเซลล์ | 5.5*25.5*40.5 มิลลิเมตร |