| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์แบบชาร์จไฟได้ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1400mAh |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| ขนาดก้อนแบตเตอรี่ | สูงสุด 10.1(T)x30.0(W)x50.5(L)มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo สามารถชาร์จใหม่ได้ |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 1850mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ขนาดของแบตเตอรี่ | สูงสุด 9.9(ย)x34.5(ก)x52.5(ย)มม |
| สี | เงิน |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์แบบชาร์จไฟได้ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1000mAH |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| ขนาดก้อนแบตเตอรี่ | สูงสุด 4.5(T)x27.0(W)x82.5(L)มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่พอลิเมอร์ลิตียมแบบชาร์จใหม่ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 150mAh |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| วงจรชีวิต | ≥500ครั้ง |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่พอลิเมอร์ลิตียมแบบชาร์จใหม่ |
|---|---|
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| ความจุชื่อ | 1200mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ขนาดก้อนแบตเตอรี่ | สูงสุด 5.1(T)x37.0(W)x61.5(L)มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-ion Polymer |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1200mAh |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| ขนาดแบตเตอรี่สูงสุด | 8.1x30x50.5 มม. (กว้าง * ยาว) |
| ประเภท | แบตเตอรี่ LiPo แบบกำหนดเอง |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุขั้นต่ำ | 1100mAh |
| ความจุเฉพาะ | 1120mAh |
| การชาร์จ/การคายประจุมาตรฐาน | 0.2C/220mA |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1000mAH |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| กระแสชาร์จและดิสชาร์จ | 0.2/1.0C |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนโพลีเมอร์แบบกำหนดเอง |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 110mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| แรงดันไฟฟ้าสิ้นสุด | 3.0V |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1.0CA(=110mAh) |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 80mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ขนาดเซลล์ | MAX 3.2*15.5*25.5 มิลลิเมตร |
| ขนาดความแรงในการชาร์จ/การปล่อยไฟฟ้า | 1.0C/80mA |