| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิโปไฟฟ้าแรงสูง |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | 104060 |
| ความดันชื่อ | 3.8V |
| แรงดันไฟชาร์จ | 4.35V |
| ความจุชื่อ | 3600mah |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ 3.8V |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 2500mAh |
| ความดันชื่อ | 3.8V |
| แรงดันประจุ | 4.35V |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 8.8*21.0*94.0 มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM602238 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 450mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/450mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM342028 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 160MAH |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/160mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม813848 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | ความจุ 1730mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1730มิลลิแอมป์ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม583850 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1300mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1300mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม103339 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1400mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1400mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม102242 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1000mAH |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1000mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์แบบชาร์จไฟได้ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| ความจุชื่อ | 1500mAh |
| กระแสไฟชาร์จ/คายประจุสูงสุด | 1.0C/1.5A |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์แบบชาร์จไฟได้ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1400mAh |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| ขนาดก้อนแบตเตอรี่ | สูงสุด 10.1(T)x30.0(W)x50.5(L)มม |