| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแรงดันสูงโพลีเมอร์ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.8V |
| ความจุชื่อ | 1700mAh |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1700mA(1.0C) |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 8.5(T)x36.0(W)x39.0(L)มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม 602728 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 480mAh |
| ความจุเฉพาะ | 500mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 350mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/350mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่โพลีเมอร์ไอออนลิตียม |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 900mAh |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 6.0*30.5*48.5 มม |
| ขนาดก้อนแบตเตอรี่ | สูงสุด 6.0*30.5*50.5 มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนโพลีเมอร์แรงดันสูง |
|---|---|
| รุ่น | UNM441718 |
| ความดันชื่อ | 3.8V |
| ความจุชื่อ | 110mAh |
| ความจุเฉพาะ | 120mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 400mah |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| วงจรชีวิต | ≥500ครั้ง |
| สี | เงิน |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่โพลีเมอร์ไอออนลิตียม |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1850mAh |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1.0C/1850mA |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 5.55*40.3*74.0 มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่หลอดหลอดหลอดหลอดหลอดหลอดหลอด |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 500mAh |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| ปล่อยแรงดันตัดออก | 3.0V |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์แบบชาร์จไฟได้ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 600mah |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| ปล่อยแรงดันตัดออก | 3.0V |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM423040 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 450mAh |
| ความจุเฉพาะ | 460mAh |