| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม911775 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | ขนาด 1340mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1340mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม753440 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 950mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/950มิลลิแอมป์ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM902536 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 800mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/800mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM451012 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 37mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/37mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม963872 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 3700mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/3700มิลลิแอมป์ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM472023 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | ความจุ 165mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/165mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| รุ่น | UNM852530 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 650mah |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/650มิลลิแอมป์ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม1260110 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 10000mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/10000มิลลิแอมป์ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์แบบชาร์จไฟได้ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| ความจุชื่อ | 1500mAh |
| กระแสไฟชาร์จ/คายประจุสูงสุด | 1.0C/1.5A |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่โพลีเมอร์ไอออนลิตียม |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 900mAh |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 6.0*30.5*48.5 มม |
| ขนาดก้อนแบตเตอรี่ | สูงสุด 6.0*30.5*50.5 มม |