| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPO |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 300mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| ปล่อยโวลเทจ | 3.0V |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์แบบชาร์จไฟได้ |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 1500mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ประจุโวลัตจ์ | 4.2V |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1500mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 800mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/800mA |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 7.5(T)x20.5(W)x44.5(L)มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPO |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าแบบโนเนียล | 3.7V |
| ปล่อยแรงดันตัดออก | 3.0V |
| ความจุชื่อ | 1100mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1100mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์แบบชาร์จไฟได้ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| ความจุชื่อ | 1500mAh |
| กระแสไฟชาร์จ/คายประจุสูงสุด | 1.0C/1.5A |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม602533 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 450mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/450mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| ความจุชื่อ | 2300mAh |
| ความจุเฉพาะ | 2300mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่พอลิเมอร์ไอออนลิทธิียมแบบชาร์จใหม่ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 450mAh |
| กระแสไฟชาร์จ/คายประจุสูงสุด | 1.0C/450mA |
| ขนาดของแบตเตอรี่ | สูงสุด 6.0*22.5*40.5 มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลีเมอร์แบบกำหนดเอง |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 170mAH |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| วงจรชีวิต | ≥500ครั้ง |
| ขนาดก้อนแบตเตอรี่ | สูงสุด 3.6*20.0*29.0 มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPO |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 260mAh |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/260mA |
| น้ำหนักแบตเตอรี่ | ประมาณ 5.0ก |