| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ 18650 |
|---|---|
| ความจุเฉพาะ | 2900mAh@0.2C |
| ความจุชื่อ | 2750mAh@0.2C |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| การชาร์จไฟ | 4.2V |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียม 18650 |
|---|---|
| ความจุที่กำหนด (ทั่วไป) | 3000mAh@0.2C |
| ความจุที่กำหนด (ขั้นต่ำ) | 2900mAh@0.2C |
| ความดันชื่อ | 3.6V |
| แรงดันไฟชาร์จ | 4.2V |