| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่แบบโค้ง |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 20mAh |
| แรงดันไฟสิ้นสุดการชาร์จ | 4.2V |
| แรงดันไฟฟ้าสิ้นสุดการคายประจุ | 3.0V |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่พอลิเมอร์ลิตียมโค้ง |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.8V |
| ความจุชื่อ | 17มิลลิแอมป์ |
| แรงดันไฟสิ้นสุดการชาร์จ | 4.35V |
| แรงดันไฟฟ้าสิ้นสุดการคายประจุ | 3.0V |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่พอลิเมอร์ลิตียมโค้ง |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 16mAh |
| แรงดันไฟสิ้นสุดการชาร์จ | 4.2V |
| แรงดันไฟฟ้าสิ้นสุดการคายประจุ | 3.0V |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่พอลิเมอร์ลิตียมโค้ง |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 22mAh |
| แรงดันไฟสิ้นสุดการชาร์จ | 4.2V |
| แรงดันไฟฟ้าสิ้นสุดการคายประจุ | 3.0V |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo ที่โค้ง |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 20mAh |
| แรงดันไฟสิ้นสุดการชาร์จ | 4.2V |
| แรงดันไฟฟ้าสิ้นสุดการคายประจุ | 3.0V |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 3000mAh |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 6.0*50.5*80.5 มม |
| ขนาดก้อนแบตเตอรี่ | สูงสุด 6.0*50.5*82.5 มม |
| ประเภท | แบตเตอรี่โพลีเมอร์ไอออนลิตียม |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 600mah |
| ปล่อยแรงดัน | 3.0V |
| กระแสไฟชาร์จ/คายประจุสูงสุด | 1.0C/600mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-polymer ความดันสูง |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 430mAh |
| ความดันชื่อ | 3.8V |
| แรงดันประจุ | 4.35V |
| ขนาดแบตเตอรี่ (สูงสุด) | 4.0*28.5*32.5มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | 3แบตเตอรี่พอลิเมอร์ลิตียม.7v |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 2000mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| การชาร์จไฟ | 4.2V |
| กระแสไฟชาร์จสูงสุด | 2000mA(1.0C-4.2V) |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 1000mAH |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| สี | เงิน |
| วงจรชีวิต | ≥500ครั้ง |