| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo สามารถชาร์จใหม่ได้ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1200mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1200mA |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 10*30.5*40.5 มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่โพลีเมอร์ไอออนลิตียม |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 750mAh |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| ปล่อยแรงดันไฟฟ้าตัดออก | 3.0V |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 800mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/800mA |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 7.5(T)x20.5(W)x44.5(L)มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แพ็คแบตเตอรี่ Lipo ที่กําหนดเอง |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 620mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/620mA |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 5.7(T)x31.7(W)x30.0(L)มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | 7แพ็คแบตเตอรี่ Li-Polymer 4V |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 720mAh |
| ความดันชื่อ | 7.4V |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 720mA(1.0C) |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 7.8(T)x25.5(W)x32.0(L)มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 1800mAh |
| ความดันชื่อ | 7.4V |
| กระแสไฟสูงสุด | 1800mA(1.0C) |
| วงจรชีวิต | มากกว่า 500 ครั้ง |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo อัตราการปล่อยไฟฟ้าสูง |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 1300mAh |
| ความดันชื่อ | 7.4V |
| ชาร์จปัจจุบัน | 0.2C/0.5C/1.0C |
| กระแสไฟชาร์จต่อเนื่องสูงสุด | 2600mA(2.0C) |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo อัตราการปล่อยไฟฟ้าสูง |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 7.4V |
| ความจุชื่อ | 1000mAH |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด T8.2*W30.5*H48.0 มม |
| ขนาดก้อนแบตเตอรี่ | สูงสุด T17.4*W31.0**57.0มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 1100mAh |
| แรงดันไฟฟ้านิมินัล | 3.7V |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| สี | เงิน |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-polymer ความดันสูง |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 70mAh |
| ความดันชื่อ | 3.8V |
| แรงดันประจุ | 4.35V |
| วงจรชีวิต | ≥500ครั้ง |