| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPO แบบกำหนดเอง |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 1150mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1150mA |
| มิติของเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 3.8(T)x48.5(W)x60.5(L)มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ขนาดเล็ก |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 3.7V |
| ความจุ | 60mAh |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/60mA |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 3.0(T)x12.5(W)x21.5(L)มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 350mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/350mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิธีਅਮพอลิเมอร์แบบชาร์จใหม่ |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 500mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| แรงดันไฟชาร์จ | 4.2V |
| ขนาดเซลล์ | 5.5*23.0*38.5มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 430mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1.0CA(=430mAh) |
| ขนาดก้อนแบตเตอรี่ | MaxT5.0*W12.0*H75.0mm |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 2000mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด T7.0*W34.0*H82.0mm |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1.0CA(=2000mAh) |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่โพลีเมอร์ไอออนลิตียม |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1850mAh |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1.0C/1850mA |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 5.55*40.3*74.0 มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 1250mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| กระแสไฟคายประจุต่อเนื่อง (สูงสุด) | 1CA=(1250mA) |
| ขนาดก้อนแบตเตอรี่ | สูงสุด 4.3(T)x42.0(W)x62.5(L)มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลีเมอร์แบบกำหนดเอง |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 170mAH |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| วงจรชีวิต | ≥500ครั้ง |
| ขนาดก้อนแบตเตอรี่ | สูงสุด 3.6*20.0*29.0 มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่พอลิเมอร์ไอออนลิทธิียมแบบชาร์จใหม่ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 450mAh |
| กระแสไฟชาร์จ/คายประจุสูงสุด | 1.0C/450mA |
| ขนาดของแบตเตอรี่ | สูงสุด 6.0*22.5*40.5 มม |