| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1200mAh |
| ขนาดเซลล์สูงสุด | 10*30.5*40.5มม |
| ขนาดแบตเตอรี่สูงสุด | 10*30.5*42.5มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | 3แพ็คแบตเตอรี่ Li Poly ชาร์จใหม่.7V |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 5500mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 2750mA(0.5C-NCM) |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 8.5(T)x42.0(W)x56.5(L)มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่พอลิเมอร์ลิตียม ultra thin |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 45mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| การชาร์จไฟ | 4.2V |
| กระแสไฟชาร์จสูงสุด | 45mA(1.0C-4.2V) |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo สามารถชาร์จใหม่ได้ |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 200mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| การชาร์จไฟ | 4.2V |
| กระแสไฟชาร์จสูงสุด | 200mA(1.0C-4.2V) |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| รุ่น | UNM102540 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1200mAh |
| ความจุเฉพาะ | 1250mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม 602728 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 480mAh |
| ความจุเฉพาะ | 500mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์แรงดันสูง |
|---|---|
| รุ่น | UNM713540 |
| ความดันชื่อ | 3.85V |
| ความจุชื่อ | 1530mAh (การชาร์จ 0.2C/การคายประจุ 0.2C) |
| ความจุเฉพาะ | 1550mAh (การชาร์จ 0.2C/การคายประจุ 0.2C) |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPO |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 60mAh |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| วงจรชีวิต | ≥500รอบ (0.2C) |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์แบบชาร์จไฟได้ |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 210mA |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| มิติของเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 5.0(ย)x20.5(ก)x25.0(ย)มม |
| ขนาดของแบตเตอรี่ | สูงสุด 5.0(ย)x20.5(ก)x27.0(ย)มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPO |
|---|---|
| ความจุ | 550mAh |
| โวลเตชั่น | 3.7V |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1.0C/550mA |
| มิติของเซลล์ | 5.5*25.5*40.5 มิลลิเมตร |