| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPO แบบชาร์จได้ |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 400mah |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/400mA |
| มิติเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด (ย) 8.0* (ก) 20.0* (ส) 25.0มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์แบบกำหนดเอง |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 300mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| การคายประจุสูงสุด / การชาร์จ / การคายประจุปัจจุบัน | 1C/300mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Po |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 260mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| กระแสไฟชาร์จ/คายประจุสูงสุด | 1.0C/260mAh |
| มิติของเซลล์ | สูงสุด 3.2*27.5*30.5 มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนโพลิเมอร์ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1200mAh |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| ปล่อยแรงดันตัดออก | 3.0V |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| ความจุชื่อ | 2300mAh |
| ความจุเฉพาะ | 2300mAh |