| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM424567-2S |
| ความดันชื่อ | 7.4V |
| ความจุชื่อ | 1500mAh |
| ความจุเฉพาะ | 1550mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM352023 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 115mAh |
| ความจุเฉพาะ | 125mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM502530 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 320mAh |
| ความจุเฉพาะ | 350mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM502533 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 370mAh |
| ความจุเฉพาะ | 390mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM684248-2S |
| ความดันชื่อ | 7.6V |
| ความจุชื่อ | 2000mAh |
| ความจุเฉพาะ | 2050mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo สามารถชาร์จใหม่ได้ |
|---|---|
| รุ่น | UNM902730 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 850mAh |
| ความจุเฉพาะ | 900mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| รุ่น | UNM923060 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 2050mAh |
| ความจุเฉพาะ | 2100mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| รุ่น | UNM503040 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 600mah |
| ความจุเฉพาะ | 650mah |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM802844 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1000mAH |
| ความจุเฉพาะ | 1,030mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM851228 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 230mAH |
| ความจุเฉพาะ | 240mAH |