| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์แบบชาร์จไฟได้ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| ความจุชื่อ | 1500mAh |
| กระแสไฟชาร์จ/คายประจุสูงสุด | 1.0C/1.5A |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิโปไฟฟ้าแรงสูง |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.8V |
| ความจุชื่อ | 280mAh |
| กระแสไฟชาร์จ/คายประจุสูงสุด | 1.0ซ |
| ขนาดแบตเตอรี่ | สูงสุด 4.8*22.0*30.0 มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์แบบชาร์จไฟได้ |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 200mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| กระแสไฟชาร์จ/คายประจุสูงสุด | 1.0C/200mA |
| ขนาดชุดแบตเตอรี่ | 3.2*20.5*37.5มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPO |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 160MAH |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| กระแสไฟชาร์จ/คายประจุสูงสุด | 1.0C/160mA |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 3.9*15.5*28.5 มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPO |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าแบบโนเนียล | 3.7V |
| ปล่อยแรงดันตัดออก | 3.0V |
| ความจุชื่อ | 1100mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1100mA |
| ประเภท | แบตเตอรี่ LiPO |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 140mAh |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| กระแสชาร์จและดิสชาร์จสูงสุด | 1.0C/140mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่หลอดหลอดหลอดหลอดหลอดหลอดหลอด |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 500mAh |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| ปล่อยแรงดันตัดออก | 3.0V |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่พอลิเมอร์ลิตียมแบบชาร์จใหม่ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1000mAH |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1000mA |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 8.0*30.5*40.5 มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 800mAh |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 8.0*20.0*50.5 มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์แบบชาร์จไฟได้ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 600mah |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| ปล่อยแรงดันตัดออก | 3.0V |