| ประเภทแบตเตอรี่ | เซลล์ลิเธียมไอออนทรงกระบอก |
|---|---|
| ความจุที่กำหนด (ทั่วไป) | 3000mAh |
| ความดันชื่อ | 3.6V |
| แรงดันไฟชาร์จ | 4.2V |
| ปล่อยแรงดันตัดออก | 2.5V |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียม 18650 |
|---|---|
| ความจุที่กำหนด (ทั่วไป) | 3000mAh@0.2C |
| ความจุที่กำหนด (ขั้นต่ำ) | 2900mAh@0.2C |
| ความดันชื่อ | 3.6V |
| แรงดันไฟชาร์จ | 4.2V |