| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM101330 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 380mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/380mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม963872 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 3700mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/3700มิลลิแอมป์ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM362019 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 100mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/100mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม701450 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 500mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/500mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม103339 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1400mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1400mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM503759 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1150mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1150mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม575957 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 2400mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/2400mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | เซลล์ลิเธียมไอออนทรงกระบอก |
|---|---|
| ความจุการปล่อยมาตรฐาน | ขั้นต่ำ 3350mAh |
| ความดันชื่อ | 3.6V |
| แรงดันไฟชาร์จ | 4.2V |
| ปล่อยแรงดันตัดออก | 2.65V |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 3000mAh |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 6.0*50.5*80.5 มม |
| ขนาดก้อนแบตเตอรี่ | สูงสุด 6.0*50.5*82.5 มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแรงดันสูงโพลีเมอร์ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.8V |
| ความจุชื่อ | 1700mAh |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1700mA(1.0C) |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 8.5(T)x36.0(W)x39.0(L)มม |