| ประเภทแบตเตอรี่ | ชุดแบตเตอรี่ NiMH |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 4.8V |
| ความจุชื่อ | 900mAh |
| ขนาดแบตเตอรี่ | สูงสุด 44*30*19 มม |
| โหมดผสมผสาน | แบตเตอรี่ชนิด L สี่ก้อน |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 350mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/350mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | เซลล์แบบชาร์จไฟได้ลิเธียมไออน 21700 |
|---|---|
| ความจุที่กำหนด (ทั่วไป) | 4000mAh |
| ความดันชื่อ | 3.6V |
| ปล่อยแรงดันตัดออก | 2.5V |
| ค่ามาตรฐาน | CCCV, 2A, 4.20 V, ตัดไฟ 200mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่โพลีเมอร์ไอออนลิตียม |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 520mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ประจุโวลัตจ์ | 4.2V |
| รูปร่างและสี | ปริซึม, สีเงิน |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่โพลีเมอร์ไอออนลิตียม |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1850mAh |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1.0C/1850mA |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 5.55*40.3*74.0 มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-polymer ความดันสูง |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 70mAh |
| ความดันชื่อ | 3.8V |
| แรงดันประจุ | 4.35V |
| วงจรชีวิต | ≥500ครั้ง |
| ประเภทแบตเตอรี่ | เซลล์ลิเธียมไอออนทรงกระบอก |
|---|---|
| ความจุที่กำหนด (ทั่วไป) | 2500mAh@0.2C |
| ความดันชื่อ | 3.6V |
| ปล่อยแรงดันตัดออก | 2.5V |
| กระแสไฟชาร์จต่อเนื่องสูงสุด | 4A |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPO |
|---|---|
| ความจุ | 550mAh |
| โวลเตชั่น | 3.7V |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1.0C/550mA |
| มิติของเซลล์ | 5.5*25.5*40.5 มิลลิเมตร |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์แบบกำหนดเอง |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 300mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| การคายประจุสูงสุด / การชาร์จ / การคายประจุปัจจุบัน | 1C/300mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPO |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 160MAH |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| กระแสไฟชาร์จ/คายประจุสูงสุด | 1.0C/160mA |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 3.9*15.5*28.5 มม |