| ประเภทแบตเตอรี่ | 7แพ็คแบตเตอรี่ Li-Polymer 4V |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 720mAh |
| ความดันชื่อ | 7.4V |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 720mA(1.0C) |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 7.8(T)x25.5(W)x32.0(L)มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 1800mAh |
| ความดันชื่อ | 7.4V |
| กระแสไฟสูงสุด | 1800mA(1.0C) |
| วงจรชีวิต | มากกว่า 500 ครั้ง |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM352023 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 115mAh |
| ความจุเฉพาะ | 125mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM423040 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 450mAh |
| ความจุเฉพาะ | 460mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo ที่โค้ง |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 27mAh |
| แรงดันไฟสิ้นสุดการชาร์จ | 4.2V |
| แรงดันไฟฟ้าสิ้นสุดการคายประจุ | 3.0V |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM450839 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 110mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/110mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo แบบกระบอก |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุเฉพาะ | 650mah |
| การชาร์จมาตรฐาน | 130mA |
| การชาร์จสูงสุด | 1000mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | เซลล์ลิเธียมไอออนทรงกระบอก |
|---|---|
| จัดอันดับความจุ | ขั้นต่ำ 4000mAh |
| ความดันชื่อ | 3.6V |
| แรงดันไฟชาร์จ | 4.20 ± 0.05 โวลต์ |
| ปล่อยแรงดันตัดออก | 2.5V |
| ประเภทแบตเตอรี่ | ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| ความจุขั้นต่ำ | 1100mAh |
| ความจุเฉพาะ | 1200mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| กระแสไฟชาร์จสูงสุด | 2ค |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่พอลิเมอร์ลิตียมตามสั่ง |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 2200mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| กระแสไฟชาร์จ/คายประจุสูงสุด | 1.0C/2200mA |
| กระแสไฟสูงสุด | 1.0CA |