| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM462030 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 220mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/220mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม652450 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1200mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1200mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม501232 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | ความจุ 145mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/145mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม 441018 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 45mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/45mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม803560 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1900mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1900มิลลิแอมป์ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM400930 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 80mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/80มิลลิแอมป์ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM561118 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 65มิลลิแอมป์ |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/65mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM403040 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 530mAh |
| ความจุเฉพาะ | 550mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-polymer ความดันสูง |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม 683736 |
| ความดันชื่อ | 3.8V |
| ความจุชื่อ | 1220mAh |
| ความจุเฉพาะ | 1250mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม722233 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 580mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/580มิลลิแอมป์ |