| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM851228 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 230mAH |
| ความจุเฉพาะ | 240mAH |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM362019 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 100mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/100mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม802018 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 200mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/200mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม502535 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 400mah |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/400mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | 3แบตเตอรี่ Lipo ขนาด.7 V |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | ยูเอ็นเอ็ม503048 |
| ความดันชื่อ | 3.7 โวลต์ |
| ความจุชื่อ | 760mAh |
| กระแสชาร์จ/ปล่อย | 0.2C/152mA (มาตรฐาน), 1C/760mA (สูงสุด) |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM933442 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1600mAh |
| กระแสไฟชาร์จสูงสุด | 2.0C / 4.20V |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| รุ่น | UNM102540 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1200mAh |
| ความจุเฉพาะ | 1250mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | เซลล์ลิเธียมไอออนทรงกระบอก |
|---|---|
| ความจุที่กำหนด (ทั่วไป) | 2500mAh@0.2C |
| ความดันชื่อ | 3.6V |
| ปล่อยแรงดันตัดออก | 2.5V |
| กระแสไฟชาร์จต่อเนื่องสูงสุด | 4A |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| ความจุชื่อ | 2300mAh |
| ความจุเฉพาะ | 2300mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม463028 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 350mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/350mA |