| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 21700 |
|---|---|
| ความจุการปล่อยมาตรฐาน | ขั้นต่ำ 4900mAh |
| ความจุการปล่อยประจุที่กำหนด | ขั้นต่ำ 4750mAh |
| ความดันชื่อ | 3.63V |
| แรงดันไฟชาร์จ | 4.2V |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 60mAh |
| ปล่อยกระแส | 3.0V |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิทธิียมไอออนทรงกระบอก |
|---|---|
| ความจุที่กำหนด (ทั่วไป) | 2500mAh@0.2C |
| ความจุที่กำหนด (ขั้นต่ำ) | 2400mAh@0.2C |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| แรงดันไฟชาร์จ | 4.2V |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 400mah |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| วงจรชีวิต | ≥500ครั้ง |
| สี | เงิน |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1200mAh |
| รูปร่างและสี | ปริซึม, สีเงิน |
| ขนาดเซลล์สูงสุด | 10*30*40.5มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิโป้ที่มีอัตราการคายประจุสูง |
|---|---|
| โครงการออกแบบ | S8261ABJMD-G3J+8205 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 50mAh |
| ความจุเฉพาะ | 50mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1200mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1200mA |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 7.7(T)x30.5(W)x45.5(L)มม. |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม813848 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | ความจุ 1730mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1730มิลลิแอมป์ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม 673867 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 2350mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/2350mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม602035 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 400mah |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/400mA |