| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo สามารถชาร์จใหม่ได้ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1200mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1200mA |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 10*30.5*40.5 มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียม 18650 |
|---|---|
| ความจุที่กำหนด (ทั่วไป) | 3000mAh@0.2C |
| ความจุที่กำหนด (ขั้นต่ำ) | 2900mAh@0.2C |
| ความดันชื่อ | 3.6V |
| แรงดันไฟชาร์จ | 4.2V |
| ประเภทแบตเตอรี่ | 7แพ็คแบตเตอรี่ Li-Polymer 4V |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 720mAh |
| ความดันชื่อ | 7.4V |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 720mA(1.0C) |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 7.8(T)x25.5(W)x32.0(L)มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM352023 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 115mAh |
| ความจุเฉพาะ | 125mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo แบบรีชาร์จทรงกระบอก |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุเฉพาะ | 630mAh |
| การชาร์จมาตรฐาน | 315mA/0.5C |
| การชาร์จสูงสุด | 3A/3.0V |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo แรงดันสูง 4.45V |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 10000mAh |
| ความดันชื่อ | 3.87V |
| การชาร์จไฟ | 4.45V |
| กระแสไฟชาร์จสูงสุด | 6000mA(0.6C-4.45V) |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPO |
|---|---|
| ความจุ | 550mAh |
| โวลเตชั่น | 3.7V |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1.0C/550mA |
| มิติของเซลล์ | 5.5*25.5*40.5 มิลลิเมตร |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์แบบชาร์จไฟได้ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1400mAh |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| ขนาดก้อนแบตเตอรี่ | สูงสุด 10.1(T)x30.0(W)x50.5(L)มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM502530 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 320mAh |
| ความจุเฉพาะ | 350mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์แบบชาร์จไฟได้ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 600mah |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| ปล่อยแรงดันตัดออก | 3.0V |