| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนโพลีเมอร์แบบกำหนดเอง |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 110mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| แรงดันไฟฟ้าสิ้นสุด | 3.0V |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1.0CA(=110mAh) |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM373030 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 300mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/300mA |