| ประเภทแบตเตอรี่ | 3แบตเตอรี่ LiPo ความดันสูง 87V |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 5000MAH |
| ความดันชื่อ | 3.87V |
| การชาร์จไฟ | 4.45V |
| กระแสไฟชาร์จสูงสุด | 5,000mA(1.0C-4.45V) |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนโพลีเมอร์แบบกำหนดเอง |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 110mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| แรงดันไฟฟ้าสิ้นสุด | 3.0V |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1.0CA(=110mAh) |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo อัตราการปล่อยไฟฟ้าสูง |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 1300mAh |
| ความดันชื่อ | 7.4V |
| ชาร์จปัจจุบัน | 0.2C/0.5C/1.0C |
| กระแสไฟชาร์จต่อเนื่องสูงสุด | 2600mA(2.0C) |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM744068 |
| ความดันชื่อ | 3.8V |
| ความจุชื่อ | 3150mAh |
| ความจุเฉพาะ | 3250mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิโป้ที่มีอัตราการคายประจุสูง |
|---|---|
| โครงการออกแบบ | S8261ABJMD-G3J+8205 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 50mAh |
| ความจุเฉพาะ | 50mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo สามารถชาร์จใหม่ได้ |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 1850mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ขนาดของแบตเตอรี่ | สูงสุด 9.9(ย)x34.5(ก)x52.5(ย)มม |
| สี | เงิน |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPO |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 60mAh |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| วงจรชีวิต | ≥500รอบ (0.2C) |
| ประเภทแบตเตอรี่ | Li-polymer, แบตเตอรี่ Li-Ion, แบตเตอรี่ lipo |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 400mah |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| Max Charing/การคายประจุปัจจุบัน | 1C/400mA |
| ประเภท | แบตเตอรี่ LiPO |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 140mAh |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| กระแสชาร์จและดิสชาร์จสูงสุด | 1.0C/140mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แพ็คแบตเตอรี่ Lipo ที่กําหนดเอง |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 620mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/620mA |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 5.7(T)x31.7(W)x30.0(L)มม |