| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์แบบชาร์จไฟได้ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1000mAH |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1000mA |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 10.0(T)x20.0(W)x50.0(L)มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ 3.8V |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 1500mAh |
| ความดันชื่อ | 3.8V |
| แรงดันประจุ | 4.35V |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 7.5*43.0*35.0 มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | 7แพ็คแบตเตอรี่ Li-Polymer 4V |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 720mAh |
| ความดันชื่อ | 7.4V |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 720mA(1.0C) |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 7.8(T)x25.5(W)x32.0(L)มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM450839 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 110mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/110mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม303034 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 290mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/290mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM522033 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 300mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/300mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม575957 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 2400mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/2400mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 250mAh |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 4.1(T)x16.0(W)x45.0(L)มม |
| ขนาดแบตเตอรี่ | สูงสุด 4.1(T)x16.5(W)x47.0(L)มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่โพลีเมอร์ไอออนลิตียม |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 520mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ประจุโวลัตจ์ | 4.2V |
| รูปร่างและสี | ปริซึม, สีเงิน |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 430mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1.0CA(=430mAh) |
| ขนาดก้อนแบตเตอรี่ | MaxT5.0*W12.0*H75.0mm |