| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM503759 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1150mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1150mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม801823 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 250mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/250mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม 603450 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1000mAH |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1000mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม402025 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 140mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/140mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม281314 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 25มิลลิแอมป์ |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/25mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM251515 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/30mA |
| พลังงาน | 0.111Wh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 1000mAH |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| สี | เงิน |
| วงจรชีวิต | ≥500ครั้ง |
| ประเภทแบตเตอรี่ | 4แบตเตอรี่ Li-polymer ขนาด.35V |
|---|---|
| รุ่น | UNM652831 |
| ความดันชื่อ | 3.8V |
| ความจุชื่อ | 780mAh |
| ความจุเฉพาะ | 800mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM422027 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 160MAH |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/160mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม 442332 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 250mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/250mA |