| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม504050 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1170mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1170mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม103535 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1050mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1050มิลลิแอมป์ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-polymer ความดันสูง |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม533774 |
| ความดันชื่อ | 3.85V |
| ความจุชื่อ | 1800mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1800mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม602533 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 450mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/450mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM621644 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 450mAh |
| ความจุเฉพาะ | 470mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม112258 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1400mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1400mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-polymer ความดันสูง |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม502448 |
| ความดันชื่อ | 3.8V |
| ความจุชื่อ | 720mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/720มิลลิแอมป์ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM462023 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 180mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/180mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-polymer ความดันสูง |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 70mAh |
| ความดันชื่อ | 3.8V |
| แรงดันประจุ | 4.35V |
| วงจรชีวิต | ≥500ครั้ง |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM902040 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 730mAh (ปล่อย 3.0A) |
| ความจุเฉพาะ | 750mAh (ปล่อย 3.0A) |