| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนทรงกระบอก |
|---|---|
| ความจุเฉพาะ | 2000mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| กระแสการชาร์จเร็ว | 2000mA(1C) |
| กระแสการปล่อยเร็ว | 4000mA(2C) |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม112258 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1400mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1400mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม 673867 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 2350mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/2350mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม481834 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 270mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/270mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม602533 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 450mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/450mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ขนาดเล็ก |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 3.7V |
| ความจุ | 60mAh |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/60mA |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 3.0(T)x12.5(W)x21.5(L)มม |
| ประเภท | แบตเตอรี่โพลีเมอร์ไอออนลิตียม |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 600mah |
| ปล่อยแรงดัน | 3.0V |
| กระแสไฟชาร์จ/คายประจุสูงสุด | 1.0C/600mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM744068 |
| ความดันชื่อ | 3.8V |
| ความจุชื่อ | 3150mAh |
| ความจุเฉพาะ | 3250mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo แบบรีชาร์จทรงกระบอก |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุเฉพาะ | 630mAh |
| การชาร์จมาตรฐาน | 315mA/0.5C |
| การชาร์จสูงสุด | 3A/3.0V |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิโปไฟฟ้าแรงสูง |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม103962 |
| ความดันชื่อ | 3.8V |
| ความจุชื่อ | 3400mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/3400mA |