| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม 602728 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 480mAh |
| ความจุเฉพาะ | 500mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM322030 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 130mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/130mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม502852 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 760mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/760มิลลิแอมป์ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม583850 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1300mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1300mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM422027 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 160MAH |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/160mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม401013 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 25มิลลิแอมป์ |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/25mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์แบบชาร์จไฟได้ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1000mAH |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1000mA |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 10.0(T)x20.0(W)x50.0(L)มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 1800mAh |
| ความดันชื่อ | 7.4V |
| กระแสไฟสูงสุด | 1800mA(1.0C) |
| วงจรชีวิต | มากกว่า 500 ครั้ง |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบชาร์จไฟได้ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 850mAh |
| ความจุเฉพาะ | 870mAh |
| กระแสการชาร์จเร็ว | 1C/850mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม722233 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 580mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/580มิลลิแอมป์ |