| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM621644 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 450mAh |
| ความจุเฉพาะ | 470mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM802844 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1000mAH |
| ความจุเฉพาะ | 1,030mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1200mAh |
| ขนาดเซลล์สูงสุด | 10*30.5*40.5มม |
| ขนาดแบตเตอรี่สูงสุด | 10*30.5*42.5มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM373030 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 300mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/300mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม 442332 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 250mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/250mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม504050 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1170mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1170mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM601218 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 80mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/80มิลลิแอมป์ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM503759 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1150mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1150mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM462023 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 180mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/180mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม575957 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 2400mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/2400mA |