| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม 481240 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 185mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/185mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 130mAh |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1.0C/130mA |
| ขนาดก้อนแบตเตอรี่ | สูงสุด 4.7*10.5*38.0 มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 2000mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด T7.0*W34.0*H82.0mm |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1.0CA(=2000mAh) |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลีเมอร์แบบกำหนดเอง |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 170mAH |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| วงจรชีวิต | ≥500ครั้ง |
| ขนาดก้อนแบตเตอรี่ | สูงสุด 3.6*20.0*29.0 มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM851228 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 230mAH |
| ความจุเฉพาะ | 240mAH |
| ประเภทแบตเตอรี่ | 3แบตเตอรี่ Lipo ขนาด.7 V |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | ยูเอ็นเอ็ม503048 |
| ความดันชื่อ | 3.7 โวลต์ |
| ความจุชื่อ | 760mAh |
| กระแสชาร์จ/ปล่อย | 0.2C/152mA (มาตรฐาน), 1C/760mA (สูงสุด) |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| รุ่น | UNM102540 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1200mAh |
| ความจุเฉพาะ | 1250mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์แรงดันสูง |
|---|---|
| รุ่น | UNM713540 |
| ความดันชื่อ | 3.85V |
| ความจุชื่อ | 1530mAh (การชาร์จ 0.2C/การคายประจุ 0.2C) |
| ความจุเฉพาะ | 1550mAh (การชาร์จ 0.2C/การคายประจุ 0.2C) |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนโพลีเมอร์ |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 150mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/150mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | Li-polymer, แบตเตอรี่ Li-Ion, แบตเตอรี่ lipo |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 400mah |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| Max Charing/การคายประจุปัจจุบัน | 1C/400mA |