| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 430mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1.0CA(=430mAh) |
| ขนาดก้อนแบตเตอรี่ | MaxT5.0*W12.0*H75.0mm |
| ประเภท | แบตเตอรี่ LiPO |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 140mAh |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| กระแสชาร์จและดิสชาร์จสูงสุด | 1.0C/140mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-polymer ความดันสูง |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม 683736 |
| ความดันชื่อ | 3.8V |
| ความจุชื่อ | 1220mAh |
| ความจุเฉพาะ | 1250mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM362019 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 100mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/100mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิโปไฟฟ้าแรงสูง |
|---|---|
| รุ่น | UNM361215 |
| ความดันชื่อ | 3.8V |
| ความจุชื่อ | 48mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/48mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม502535 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 400mah |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/400mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่พอลิเมอร์ลิตียมโค้ง |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.8V |
| ความจุชื่อ | 17มิลลิแอมป์ |
| แรงดันไฟสิ้นสุดการชาร์จ | 4.35V |
| แรงดันไฟฟ้าสิ้นสุดการคายประจุ | 3.0V |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่โพลีเมอร์ไอออนลิตียม |
|---|---|
| รุ่น | UNM 803040 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 950mAh |
| กระแสไฟชาร์จสูงสุด | 1.0C / 4.2V |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์แบบชาร์จไฟได้ |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 210mA |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| มิติของเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 5.0(ย)x20.5(ก)x25.0(ย)มม |
| ขนาดของแบตเตอรี่ | สูงสุด 5.0(ย)x20.5(ก)x27.0(ย)มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo อัตราการปล่อยไฟฟ้าสูง |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 1300mAh |
| ความดันชื่อ | 7.4V |
| ชาร์จปัจจุบัน | 0.2C/0.5C/1.0C |
| กระแสไฟชาร์จต่อเนื่องสูงสุด | 2600mA(2.0C) |