| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์แบบกำหนดเอง |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 300mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| การคายประจุสูงสุด / การชาร์จ / การคายประจุปัจจุบัน | 1C/300mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-ion Polymer |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1200mAh |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| ขนาดแบตเตอรี่สูงสุด | 8.1x30x50.5 มม. (กว้าง * ยาว) |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่พอลิเมอร์ลิตียมแบบชาร์จใหม่ |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 200mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1.0C/200mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่พอลิเมอร์ลิตียมแบบชาร์จใหม่ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1000mAH |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| กระแสไฟชาร์จ/คายประจุสูงสุด | 1.0C/1.0A |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 55mAh |
| ชาร์จแบต | 4.2V |
| ขนาดก้อนแบตเตอรี่ | MAX 4.5x11.5x 22.5 มิลลิเมตร (T*W*L) |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM823046 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1200mAh |
| ความจุเฉพาะ | 1240mAh |
| ประเภท | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| รุ่น | UNM603458 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1500mAh |
| การชาร์จ/การคายประจุมาตรฐานในปัจจุบัน | 0.2C/300mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม303034 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 290mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/290mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม554247 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1350mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1350mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม583850 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1300mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1300mA |