| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม 852034 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 600mah |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/600mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม513436 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 700mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/700มิลลิแอมป์ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม575957 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 2400mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/2400mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนฟอสเฟต |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 6อ่า |
| ความดันชื่อ | 3.2V |
| ชาร์จแรงดันไฟจำกัด | 3.65V |
| กระแสชาร์จ / ดิสชาร์จมาตรฐาน | 1ค |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม 602728 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 480mAh |
| ความจุเฉพาะ | 500mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์แบบชาร์จไฟได้ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| ความจุชื่อ | 1500mAh |
| กระแสไฟชาร์จ/คายประจุสูงสุด | 1.0C/1.5A |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM351225 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 90mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/90มิลลิแอมป์ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM451012 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 37mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/37mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม113465 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 3000mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/3000มิลลิแอมป์ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม701450 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 500mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/500mA |