| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo สามารถชาร์จใหม่ได้ |
|---|---|
| รุ่น | UNM902730 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 850mAh |
| ความจุเฉพาะ | 900mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิธีਅਮพอลิเมอร์แบบชาร์จใหม่ |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 500mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| แรงดันไฟชาร์จ | 4.2V |
| ขนาดเซลล์ | 5.5*23.0*38.5มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM322030 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 130mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/130mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม861632 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 380mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/380mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM561118 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 65มิลลิแอมป์ |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/65mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | Li-polymer, แบตเตอรี่ Li-Ion, แบตเตอรี่ lipo |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 400mah |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| Max Charing/การคายประจุปัจจุบัน | 1C/400mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo สามารถชาร์จใหม่ได้ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1200mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1200mA |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 10*30.5*40.5 มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM301235 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 100mAh |
| ความจุเฉพาะ | 100mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM802844 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1000mAH |
| ความจุเฉพาะ | 1,030mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM342028 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 160MAH |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/160mA |