| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM503759 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1150mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1150mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม911775 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | ขนาด 1340mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1340mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม112258 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1400mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1400mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม 741671 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 840mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/840มิลลิแอมป์ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม502852 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 760mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/760มิลลิแอมป์ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 250mAh |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 4.1(T)x16.0(W)x45.0(L)มม |
| ขนาดแบตเตอรี่ | สูงสุด 4.1(T)x16.5(W)x47.0(L)มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 1000mAH |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| สี | เงิน |
| วงจรชีวิต | ≥500ครั้ง |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Ni-MH |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 1.2V |
| ความจุชื่อ | 1500mAh |
| วงจรชีวิต | ≥500ครั้ง |
| น้ําหนัก | 26ก |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Ni-MH |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 1.2V |
| ความจุชื่อ | 700mAh |
| วงจรชีวิต | ≥500ครั้ง |
| น้ําหนัก | 12.5g |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ NiMH |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 1.2V |
| ความจุชื่อ | 2600mAh |
| วงจรชีวิต | ≥500ครั้ง |
| น้ําหนัก | 34g |