| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Ni-MH |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 1.2V |
| ความจุชื่อ | 1200mAh |
| วงจรชีวิต | ≥500ครั้ง |
| น้ําหนัก | 25ก |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Ni-MH |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 1.2V |
| ความจุชื่อ | 900mAh |
| วงจรชีวิต | ≥500ครั้ง |
| น้ําหนัก | 13.5ก |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM352023 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 115mAh |
| ความจุเฉพาะ | 125mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo สามารถชาร์จใหม่ได้ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 110mAh |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| กระแสชาร์จและดิสชาร์จสูงสุด | 1.0C/110mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ NiMH |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 1.2V |
| ความจุชื่อ | 1000mAH |
| วงจรชีวิต | ≥500ครั้ง |
| น้ําหนัก | 14g |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ 18650 |
|---|---|
| ความจุที่กำหนด (ทั่วไป) | 3200mAh@0.2C |
| ความจุที่กำหนด (ขั้นต่ำ) | 3100mAh@0.2C |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| แรงดันไฟชาร์จ | 4.2V |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM602238 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 450mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/450mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม753440 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 950mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/950มิลลิแอมป์ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| รุ่น | UNM851838 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 600mah |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/600mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม401014 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 25มิลลิแอมป์ |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/25mA |