| ประเภทแบตเตอรี่ | 3แพ็คแบตเตอรี่ Li Poly ชาร์จใหม่.7V |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 5500mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 2750mA(0.5C-NCM) |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 8.5(T)x42.0(W)x56.5(L)มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Ni-MH |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 1.2V |
| ความจุชื่อ | 600mah |
| วงจรชีวิต | ≥500ครั้ง |
| น้ําหนัก | 12g |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiFePO4 แบบรีชาร์จทรงกระบอก |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 600mah |
| ความดันเฉพาะ | 3.2V |
| แรงดันไฟชาร์จ | 3.65V |
| ปล่อยแรงดันตัดออก | 2.3V |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo สามารถชาร์จใหม่ได้ |
|---|---|
| รุ่น | UNM372328 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 200mAh |
| ความจุเฉพาะ | 220mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| รุ่น | UNM503040 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 600mah |
| ความจุเฉพาะ | 650mah |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM621644 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 450mAh |
| ความจุเฉพาะ | 470mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM373030 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 300mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/300mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| รุ่น | UNM541416 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 81มิลลิแอมป์ |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/81มิลลิแอมป์ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม 442332 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 250mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/250mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม504050 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1170mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1170mA |