| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ไฮไดรด์นิกเกิล-โลหะ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 1.2V |
| ความจุชื่อ | 700mAh |
| ความจุขั้นต่ำ | 700mAh |
| ค่ามาตรฐาน | 70mA / 0.1C |
| ประเภทแบตเตอรี่ | 3แบตเตอรี่พอลิเมอร์ลิตียม.7v |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 2000mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| การชาร์จไฟ | 4.2V |
| กระแสไฟชาร์จสูงสุด | 2000mA(1.0C-4.2V) |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่พอลิเมอร์ไอออนลิทธิียมแบบชาร์จใหม่ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 450mAh |
| กระแสไฟชาร์จ/คายประจุสูงสุด | 1.0C/450mA |
| ขนาดของแบตเตอรี่ | สูงสุด 6.0*22.5*40.5 มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม393548 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 820mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/820มิลลิแอมป์ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Ni-MH |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 1.2V |
| ความจุชื่อ | 2300mAh |
| วงจรชีวิต | ≥500ครั้ง |
| น้ําหนัก | 36 กรัม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM462023 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 180mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/180mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม402025 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 140mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/140mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์แบบชาร์จไฟได้ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1400mAh |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| ขนาดก้อนแบตเตอรี่ | สูงสุด 10.1(T)x30.0(W)x50.5(L)มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่หลอดหลอด Li-ion 21700 |
|---|---|
| ความจุที่กำหนด (ทั่วไป) | 5,000mAh@0.2C |
| ความจุที่กำหนด (ขั้นต่ำ) | 4900mAh@0.2C |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| แรงดันไฟชาร์จ | 4.2V |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่พอลิเมอร์ลิตียมแบบชาร์จใหม่ |
|---|---|
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| ความจุชื่อ | 1200mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ขนาดก้อนแบตเตอรี่ | สูงสุด 5.1(T)x37.0(W)x61.5(L)มม |