| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม 481240 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 185mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/185mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM251515 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/30mA |
| พลังงาน | 0.111Wh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo สามารถชาร์จใหม่ได้ |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 200mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| การชาร์จไฟ | 4.2V |
| กระแสไฟชาร์จสูงสุด | 200mA(1.0C-4.2V) |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์แบบชาร์จไฟได้ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 600mah |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| ปล่อยแรงดันตัดออก | 3.0V |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่พอลิเมอร์ลิตียมแบบชาร์จใหม่ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 500mAh |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| กระแสไฟชาร์จ/คายประจุสูงสุด | 1.0C/500mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่พอลิเมอร์ลิตียมแบบชาร์จใหม่ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 150mAh |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| วงจรชีวิต | ≥500ครั้ง |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนฟอสเฟต |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 4อา |
| ความดันชื่อ | 3.2V |
| ชาร์จแรงดันไฟจำกัด | 3.65±0.03โวลต์ |
| ปล่อยแรงดันตัดออก | 2.0V |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์แบบชาร์จไฟได้ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 2000mAh |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| ขนาดก้อนแบตเตอรี่ | สูงสุด 10.2x 34 x 52.5 มม. (T*W*L) |
| ประเภทแบตเตอรี่ | 18650 แบตเตอรี่ Li-ion ที่สามารถชาร์จได้ |
|---|---|
| ความจุที่กำหนด (ทั่วไป) | 2600mAh@0.2C |
| ความจุที่กำหนด (ขั้นต่ำ) | 2500mAh@0.2C |
| ความดันชื่อ | 3.65V |
| แรงดันไฟชาร์จ | 4.2V |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 800mAh |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 8.0*20.0*50.5 มม |