| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่พอลิเมอร์ลิตียมแบบชาร์จใหม่ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 300mAh |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| ปล่อยแรงดันตัดออก | 3.0V |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM902040 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 730mAh (ปล่อย 3.0A) |
| ความจุเฉพาะ | 750mAh (ปล่อย 3.0A) |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์แบบชาร์จไฟได้ |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 1500mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ประจุโวลัตจ์ | 4.2V |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1500mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Po |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 260mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| กระแสไฟชาร์จ/คายประจุสูงสุด | 1.0C/260mAh |
| มิติของเซลล์ | สูงสุด 3.2*27.5*30.5 มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์แบบชาร์จไฟได้ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1000mAH |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| ขนาดก้อนแบตเตอรี่ | สูงสุด 4.5(T)x27.0(W)x82.5(L)มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 1100mAh |
| แรงดันไฟฟ้านิมินัล | 3.7V |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| สี | เงิน |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo แบบกระบอก |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุเฉพาะ | 650mah |
| การชาร์จมาตรฐาน | 130mA |
| การชาร์จสูงสุด | 1000mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่พอลิเมอร์ลิตียมแบบชาร์จใหม่ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 2000mAh |
| ความจุขั้นต่ำ | 2000mAh |
| ขนาดก้อนแบตเตอรี่ | สูงสุด 6.5x40x67.5 มม. (T*W*L) |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 3000mAh |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 6.0*50.5*80.5 มม |
| ขนาดก้อนแบตเตอรี่ | สูงสุด 6.0*50.5*82.5 มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์แบบชาร์จไฟได้ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 250mAh |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1.0C/250mA |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 5.0*20.0*30.0 มม |