| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| รุ่น | UNM802036 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 500mAh |
| ความจุเฉพาะ | 520mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่พอลิเมอร์ลิตียม ultra thin |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 45mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| การชาร์จไฟ | 4.2V |
| กระแสไฟชาร์จสูงสุด | 45mA(1.0C-4.2V) |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิโปไฟฟ้าแรงสูง |
|---|---|
| รุ่น | UNM361215 |
| ความดันชื่อ | 3.8V |
| ความจุชื่อ | 48mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/48mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่โพลีเมอร์ไอออนลิตียม |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 85mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ขนาดเซลล์ (สูงสุด) | 3.9*28.5*30.5มม |
| ขนาดแบตเตอรี่ (สูงสุด) | 4.5*15.0*24.0มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 2000mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด T7.0*W34.0*H82.0mm |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1.0CA(=2000mAh) |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่พอลิเมอร์ลิตียมแบบชาร์จใหม่ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1000mAH |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1000mA |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 8.0*30.5*40.5 มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 3000mAh |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 6.0*50.5*80.5 มม |
| ขนาดก้อนแบตเตอรี่ | สูงสุด 6.0*50.5*82.5 มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| รุ่น | 603450 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1200mAh |
| พลังงาน | 4.44Wh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่โพลีเมอร์ไอออนลิตียม |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 520mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ประจุโวลัตจ์ | 4.2V |
| รูปร่างและสี | ปริซึม, สีเงิน |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่พอลิเมอร์ไอออนลิทธิียมแบบชาร์จใหม่ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 450mAh |
| กระแสไฟชาร์จ/คายประจุสูงสุด | 1.0C/450mA |
| ขนาดของแบตเตอรี่ | สูงสุด 6.0*22.5*40.5 มม |