| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม393548 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 820mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/820มิลลิแอมป์ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม701450 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 500mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/500mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่พอลิเมอร์ลิตียมตามสั่ง |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 2200mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| กระแสไฟชาร์จ/คายประจุสูงสุด | 1.0C/2200mA |
| กระแสไฟสูงสุด | 1.0CA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-ion Polymer ความดันสูง |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.8V |
| ความจุชื่อ | 360mAh |
| แรงดันประจุ | 4.35V |
| การคายประจุกระแสไฟต่อเนื่อง (สูงสุด) | 1.0C/360mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ขนาดใหญ่ |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 3500mah |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 8.3(T)x50.5(W)x63.0(L)มม |
| ขนาดก้อนแบตเตอรี่ | สูงสุด 8.5(T)x51.0(W)x65.0(L)มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPO |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 260mAh |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/260mA |
| น้ำหนักแบตเตอรี่ | ประมาณ 5.0ก |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPO แบบกำหนดเอง |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 1150mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1150mA |
| มิติของเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 3.8(T)x48.5(W)x60.5(L)มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPO |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 160MAH |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| กระแสไฟชาร์จ/คายประจุสูงสุด | 1.0C/160mA |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 3.9*15.5*28.5 มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPO |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าแบบโนเนียล | 3.7V |
| ปล่อยแรงดันตัดออก | 3.0V |
| ความจุชื่อ | 1100mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1100mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo สามารถชาร์จใหม่ได้ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 110mAh |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| กระแสชาร์จและดิสชาร์จสูงสุด | 1.0C/110mA |