| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| ความจุชื่อ | 2300mAh |
| ความจุเฉพาะ | 2300mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์แบบชาร์จไฟได้ |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 210mA |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| มิติของเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 5.0(ย)x20.5(ก)x25.0(ย)มม |
| ขนาดของแบตเตอรี่ | สูงสุด 5.0(ย)x20.5(ก)x27.0(ย)มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 430mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1.0CA(=430mAh) |
| ขนาดก้อนแบตเตอรี่ | MaxT5.0*W12.0*H75.0mm |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM682329 |
| ความดันชื่อ | 3.8V |
| ความจุชื่อ | 520mAh |
| ความจุเฉพาะ | 540mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 800mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/800mA |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 7.5(T)x20.5(W)x44.5(L)มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนโพลีเมอร์ |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 150mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/150mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่โพลีเมอร์ไอออนลิตียม |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1850mAh |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1.0C/1850mA |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 5.55*40.3*74.0 มม |
| ประเภท | แบตเตอรี่โพลีเมอร์ไอออนลิตียม |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 600mah |
| ปล่อยแรงดัน | 3.0V |
| กระแสไฟชาร์จ/คายประจุสูงสุด | 1.0C/600mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Po |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 260mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| กระแสไฟชาร์จ/คายประจุสูงสุด | 1.0C/260mAh |
| มิติของเซลล์ | สูงสุด 3.2*27.5*30.5 มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 60mAh |
| ปล่อยกระแส | 3.0V |
| แรงดันประจุ | 4.2V |