| ประเภท | แบตเตอรี่ LiPO |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 140mAh |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| กระแสชาร์จและดิสชาร์จสูงสุด | 1.0C/140mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 800mAh |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 8.0*20.0*50.5 มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo สามารถชาร์จใหม่ได้ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1200mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1200mA |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 10*30.5*40.5 มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | 3แพ็คแบตเตอรี่ Li Poly ชาร์จใหม่.7V |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 5500mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 2750mA(0.5C-NCM) |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 8.5(T)x42.0(W)x56.5(L)มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิธีਅਮพอลิเมอร์แบบชาร์จใหม่ |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 500mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| แรงดันไฟชาร์จ | 4.2V |
| ขนาดเซลล์ | 5.5*23.0*38.5มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo สามารถชาร์จใหม่ได้ |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 1850mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ขนาดของแบตเตอรี่ | สูงสุด 9.9(ย)x34.5(ก)x52.5(ย)มม |
| สี | เงิน |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPO |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 60mAh |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| วงจรชีวิต | ≥500รอบ (0.2C) |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPO แบบชาร์จได้ |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 400mah |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/400mA |
| มิติเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด (ย) 8.0* (ก) 20.0* (ส) 25.0มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo แบบรีชาร์จทรงกระบอก |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุเฉพาะ | 1100mAh |
| การชาร์จมาตรฐาน | 550mA |
| การชาร์จสูงสุด | 1100mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิโป้ที่มีอัตราการคายประจุสูง |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 800mAh |
| ความจุเฉพาะ | 835mAh |
| กระแสไฟชาร์จสูงสุด | 1C/800mA |