| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม602533 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 450mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/450mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM342028 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 160MAH |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/160mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM422027 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 160MAH |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/160mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ 3.8V |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 1500mAh |
| ความดันชื่อ | 3.8V |
| แรงดันประจุ | 4.35V |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 7.5*43.0*35.0 มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ 3.8V |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 2500mAh |
| ความดันชื่อ | 3.8V |
| แรงดันประจุ | 4.35V |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 8.8*21.0*94.0 มม |
| ประเภท | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ขนาดเล็ก |
|---|---|
| รุ่น | UNM401115 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 40mAh |
| การชาร์จ/การคายประจุมาตรฐานในปัจจุบัน | 0.2C/8mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM744068 |
| ความดันชื่อ | 3.8V |
| ความจุชื่อ | 3150mAh |
| ความจุเฉพาะ | 3250mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | 3แบตเตอรี่พอลิเมอร์ลิตียม.7v |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 2000mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| การชาร์จไฟ | 4.2V |
| กระแสไฟชาร์จสูงสุด | 2000mA(1.0C-4.2V) |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่พอลิเมอร์ลิตียมแบบชาร์จใหม่ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1000mAH |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| กระแสไฟชาร์จ/คายประจุสูงสุด | 1.0C/1.0A |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| รุ่น | UNM503040 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 600mah |
| ความจุเฉพาะ | 650mah |