| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| รุ่น | UNM923060 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 2050mAh |
| ความจุเฉพาะ | 2100mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม802030 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 420mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/420mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| รุ่น | UNM541416 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 81มิลลิแอมป์ |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/81มิลลิแอมป์ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิโปไฟฟ้าแรงสูง |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม103962 |
| ความดันชื่อ | 3.8V |
| ความจุชื่อ | 3400mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/3400mA |
| ประเภท | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| รุ่น | UNM603458 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1500mAh |
| การชาร์จ/การคายประจุมาตรฐานในปัจจุบัน | 0.2C/300mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo สามารถชาร์จใหม่ได้ |
|---|---|
| รุ่น | UNM902730 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 850mAh |
| ความจุเฉพาะ | 900mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPO |
|---|---|
| ความจุ | 550mAh |
| โวลเตชั่น | 3.7V |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1.0C/550mA |
| มิติของเซลล์ | 5.5*25.5*40.5 มิลลิเมตร |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่โพลีเมอร์ไอออนลิตียม |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 900mAh |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 6.0*30.5*48.5 มม |
| ขนาดก้อนแบตเตอรี่ | สูงสุด 6.0*30.5*50.5 มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แพ็คแบตเตอรี่ Lipo ที่กําหนดเอง |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 620mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/620mA |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 5.7(T)x31.7(W)x30.0(L)มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo สามารถชาร์จใหม่ได้ |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 200mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| การชาร์จไฟ | 4.2V |
| กระแสไฟชาร์จสูงสุด | 200mA(1.0C-4.2V) |