| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo สามารถชาร์จใหม่ได้ |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 200mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| การชาร์จไฟ | 4.2V |
| กระแสไฟชาร์จสูงสุด | 200mA(1.0C-4.2V) |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPO |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม 422035 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 300mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/300mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPO |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | ยูเอ็นเอ็ม 701040 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 230mAH |
| กระแสไฟชาร์จและปล่อย | 0.2C/46mA (มาตรฐาน), 1C/230mA (ขั้นต่ำ) |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนโพลีเมอร์แรงดันสูง |
|---|---|
| รุ่น | UNM441718 |
| ความดันชื่อ | 3.8V |
| ความจุชื่อ | 110mAh |
| ความจุเฉพาะ | 120mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Lipo ที่ทําตามสั่ง |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 55mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1.0C/55mA |
| มิติของเซลล์แบตเตอรี่ | MAX 4.0 ((T) x11.5 ((W) x20.5 ((L) mm |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo ทรงกระบอกขนาดเล็ก |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 200mAh |
| ประจุโวลัตจ์ | 4.2V |
| กระแสไฟชาร์จ/คายประจุสูงสุด | 200mA ((1.0C) |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่โพลีเมอร์ไอออนลิตียม |
|---|---|
| รุ่น | UNM 803040 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 950mAh |
| กระแสไฟชาร์จสูงสุด | 1.0C / 4.2V |
| ประเภทแบตเตอรี่ | 3แบตเตอรี่ LiPo ความดันสูง 87V |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 5000MAH |
| ความดันชื่อ | 3.87V |
| การชาร์จไฟ | 4.45V |
| กระแสไฟชาร์จสูงสุด | 5,000mA(1.0C-4.45V) |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo แบบกระบอก |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุเฉพาะ | 650mah |
| การชาร์จมาตรฐาน | 130mA |
| การชาร์จสูงสุด | 1000mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo แบบกระบอก |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุเฉพาะ | 400mah |
| การชาร์จมาตรฐาน | 80mA |
| การชาร์จสูงสุด | 800mA |